ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา จุดห้าน้ำแดง  (อ่าน 1565 ครั้ง)

ออฟไลน์ s_za

• Hero Member
กรณีศึกษา จุดห้าน้ำแดง
« เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 15:39:13 »
อยากแบ่งปันครับไม่มีไรมาก ทุกสูตรมีโอกาสแตกหมดครับ ไม่มีอะไรในโลกของการพนันที่มัน ร้อยเปอร์เซ็นครับ ที่คิดว่า ชัว ๆ มาแน่ มันอาจจะไม่มาครับ
ฉะนั้นควรจะแทงแต่ละเปิดเท่า ๆ กันครับ บางเวลาอาจจะเสีย ก็อย่าไปฝืนครับ ยอมเสียไปส่วนหนึ่ง ปิดคอม แล้วไปทำกิจกรรมอื่นก่อน แล้วค่อยมาเล่นใหม่
ตอนช่วงบอลเยอะ ๆ ก็ได้ครับ
ผมจะเซฟรูปแล้วมาโพสเรื่อย ๆนะครับ หากมีเวลา

ร่ำรวยกันทุกคนครับ  _" _"

ตัวอย่างแรก (ดูรูปที่ 2เป็นหลักครับ)
ลีค อินโดนิเซีย ลีก้า 1
เจ้าบ้าน ต่อ 1.5/2
แต่โดนยิงตั้งแต่ ครึ่งแรก 2 ลูก
มาครึ่งหลัง นาที่ ที่ 79 เจ้าบ้านมายิงคืนได้ลูกหนึ่ง ผมคิดว่า กำลังใจ และ โมเม้นตั้มเริ่มกลับมา
ดูจากเรดราคาต่อลองแล้ว การตีเสมอ มีสูงมาก แล้วก็อย่างที่ทุกท่านเห็นในรูปที่สองครับ

1

2

ตัวอย่างที่ 2 โปแลน ดิวิชั่น 3
ดูจากรูปที่ 4 เริ่มเกมครึ่งหลัง จะเห็นว่า สกอร์ อยู่ที่ 2 - 3
จากนั้น นาทีที่ 67 ทีมเยือน โดนใบแดง และ นาที่ที่81 ทีมเยือนมาได้อีกหนึ่งประตู
จุดห้าน้ำแดง มานาที่ที่ 75 + แต่จะแดงเข้ม ๆ หน่อย คงไม่ต้องบอกน่ะครับว่าต้องทำยังไงก่อนนาที่ที่ 81 

3

4

ตัวอย่างที่ 3 ออสเตรเลีย หญิง
ทีมเยือน ต่อ เจ้าบ้าน -1/1.5
ครึ่งหลัง เสมอกันอยู่ที่ 2 - 2 โดยเจ้าบ้านได้ประตูตีเสมอนาที่ที่ 64
(กรณีนี้ หากเจ้าบ้านและทีมเยือน เสมออยู่ที่ 2 - 2 ในครึ่งแรก แล้วครึ่งหลัง ยังไม่มีการทำสกอร์ เกมอาจจบที่เสมอได้
เนื่องจาก ทั้งสองทีม หาวิธีเจาะตระข่ายของกันและกันไม่ได้ครับ)
แต่เมื่อเจ้าบ้านได้ประตูตีเสมอในนาที่ที่ 64 แสดงว่ารู้วิธีเจาะตระข่ายของอีกทีม ในขนาดที่ ทีมเยือนเป็นต่อถึง 1/1.5 ต้องอยากยิงคืนอยู่แล้ว ผลสุดท้าย ก็จบเกมได้เลยครับ

5

ออฟไลน์ cario999

• Newbie
  • *
Re: กรณีศึกษา จุดห้าน้ำแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2017, 04:22:41 »
 _;_

ออฟไลน์ topfi1989

• Newbie
  • *
Re: กรณีศึกษา จุดห้าน้ำแดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2024, 12:28:34 »
ขอบคุณ