ผู้เขียน หัวข้อ: ole777 ole711 ล็อกยูส ไม่ให้เดิมพันอีกแล้ว อย่าโกงกันน่ะ  (อ่าน 4122 ครั้ง)

ออฟไลน์ ice7892

• Full Member
ole777 ole711 ถอนเงินแค่ 2 หมื่น ไม่ถึงเดือน โดนล็อกยูสตรวจสอบ 3 รอบแล้ว เสียอยู่ประมาณ 3 แสน ยังล็อกบ่อยขนาดนี้  อยู่ vip4 ก็ไม่ช่วยอะไร

ยึดเงินไว้อีกแล้ว โคตรน่าเบื่อ

ออฟไลน์ OverMan

• Hero Member
เชี้ยมาก เล่นเสียกิน เล่นได้ไม่จ่าย

ตอนนี้เล่นได้ปกติแล้ว โดนตรวจสอบไป 3 รอบ

ออฟไลน์ supachai415j7

• Newbie
  • *
Re: ole777 ole711 ล็อกยูส ไม่ให้เดิมพันอีกแล้ว อย่าโกงกันน่ะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2022, 06:44:00 »
เล่นเวปนี้ เวลาโดนตรวจสอบ ต้องทำยังไงบ้างครับขอเป็นความรู้ทีครับผม ขอบคุณครับ :D:

Re: ole777 ole711 ล็อกยูส ไม่ให้เดิมพันอีกแล้ว อย่าโกงกันน่ะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2022, 21:02:56 »
รอครับ ถ้าแทงได้เยอะอาจโดนแบน 555 ถ้าเสียปล่อยให้เล่นต่อ

ออฟไลน์ auou55555

• Newbie
  • *
รอครับ ถ้าแทงได้เยอะอาจโดนแบน 555 ถ้าเสียปล่อยให้เล่นต่อ
สรุปโดนโกงไหมครับ เว็บนี้ผมเเจ้งถอน ไปก้ล้อกยูส ตรวจสอบบอก24ชั่วโมง

หยุดเล่นก่อนครับ ole777 ตอนหวยก็จ่ายไม่ครบ แล้วมีล็อกยูสยึดเงินลูกค้าด้วย  :c: :c: :c:

ออฟไลน์ supachai415j7

• Newbie
  • *
จ่ายเงินไม่ครบ แสดงว่า(ยังได้เงินจากการถอนอยู่ใช่ไหมครับ บางส่วน) กรณีเคสนี้พี่โดนเองรึเปล่าครับ

สมัครไหม่รับโปร ล็อกยูสยึดเงิน โดยอ้างคำตัดสินทางเว็บถือเป็นที่สิ้นสุด กับเคสหวยจ่ายไม่ครบ โดนกันเยอะครับ

ออฟไลน์ pentormalaw

• Newbie
  • *
ผมเป็นvip 5 แม่งยังโกง เว็บ ole77 อย่างเหี้ย

ออฟไลน์ somyotsomyot

• Newbie
  • *
เวบนี้ เล่นได้ไม่จ่าย   นับตั้งแต่s4x ปิด ก็ยังหาที่อื่นเล่นไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Namkhang

• Newbie
  • *
เวบนี้ เล่นได้ไม่จ่าย   นับตั้งแต่s4x ปิด ก็ยังหาที่อื่นเล่นไม่ได้เลย
newsportpro ครับ แอดไลน์ได้ @newsportpro ผมไม่ได้มีส่วนได้เสีย แต่เจ้านี้ที่สุดเลย เคยมีคนบวกรวมๆหลายล้านก็จ่ายเรื่อยมา

ออฟไลน์ Just

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *

Ufa88s ดีมั้ยครับ

• Newbie
  • *

Ufa88s ดีมั้ยครับ

ออฟไลน์ somyotsomyot

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมมาเล่นเวบนี้ครับ  h25 ถ้าจะสมัคร รบกวนช่วยให้เครดิต
คนแนะนำ กรอก q0fdkw ในช่องผู้แนะนำด้วยครับ

ข้อเท็จจริงเพื่อปรับใช้
-ถอนจากเวบนี้ ได้ตลอดไม่เคยเบี้ยวในหลักหมื่น  แสนยังไม่กล้าครับ
-เปนเวบที่แจกเงินสมาชิกให้โคตรเยอะๆ มากๆ คงต้องการดึงคนไม่ให้ย้ายไปที่อื่นครับ

ออนไลน์ ice789

• Newbie
  • *
ole777 ยึดเงินลูกค้าไปหลายตน หลักหมื่นมันก็ล็อกยูสละ เว็บสมัยนี้มันโกงลูกค้าง่ายเกิน  :T: :T: :T: :T: