ผู้เขียน หัวข้อ: Bigwynnclub. โกง 💯%  (อ่าน 791 ครั้ง)

ออฟไลน์ Manmana.

• Newbie
  • *
Bigwynnclub. โกง 💯%
« เมื่อ: 09 มีนาคม 2024, 23:36:31 »
Bigwynnclub. โกง 💯%

ออกมารับผิดชอบหน่อยครัง เสี่ยบิ๊ก เจ้าพ่อลาดพร้าว
เงินทอนคอนคอมยูซ ล็อคยูซ  @big14za

แมนแมนหน่อนครับ
ปัญหาของคุณ คุณเคลียร์ไป

แต่ปัญหาของลูกค้า ต้องมาเคลียครับ

เดี๋ยวผมมาอัเดทเลยๆครับ

ออนไลน์ ice789

• Newbie
  • *
Re: Bigwynnclub. โกง 💯%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2024, 12:36:58 »
เกิดอะไรขึ้น แต่ก่อนหลักล้านก็จ่ายปกติเลย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2024, 17:19:07 »
ยอดเงินจ่ายปกติครับ
แต่ล็อคยูซ ไม่จ่ายยอดเทินคอม

เข้าใจในปัญหาเอเย่นครับ
แต่จะปิดปรับปรุง รบกวนช่วยเคลียยอด

หายไปแบบติดต่อไม่ได้เลย
หากเห็นแล้ว รบกวนช่วยโอนยอดเทินคอมด้วย

ออฟไลน์ Sunny 789

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มีนาคม 2024, 20:34:33 »
ของผมเงินค้างในยูสอยู่เลย
ไม่รู้จะไปตามทางไหนได้
เล่นมาโคตรนานไม่คิดว่าจะมาเจอแบบนี้
ออกมารับผิดชอบหน่อยเสี่ยบิ๊ก
ผมจะรอดูว่าคุณจะมีความรับผิดชอบไหม
กับคำที่เคยพูดไว้ว่า เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 08:27:20 »
ของผมเงินค้างในยูสอยู่เลย
ไม่รู้จะไปตามทางไหนได้
เล่นมาโคตรนานไม่คิดว่าจะมาเจอแบบนี้
ออกมารับผิดชอบหน่อยเสี่ยบิ๊ก
ผมจะรอดูว่าคุณจะมีความรับผิดชอบไหม
กับคำที่เคยพูดไว้ว่า เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้

เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ Sunny 789

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 10:14:01 »
ถ้ามีข่าวคืบหน้ายังไงแจ้งกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ